Biến tần Mitsubishi FR-HEL-H7.5K
0 Đánh giá
MitsubishiMã sản phẩm: FR-HEL-H7.5K
Giá: Liên hệ
Model (P/N): FR-HEL-H7.5K
Hãng: Mitsubishi
Xuất xứ: Nhật Bản
Chất lượng: Mới 100%
Chứng từ : CO/CQ, hóa đơn VAT
Liên hệ báo giáTư vấn Zalo
Thông tin về sản phẩm Biến tần Mitsubishi FR-HEL-H7.5K
Mục Thông tin
Series FR-HEL
Properties Phụ kiện cho biến tần
Công suất 7.5 kW
Điện áp 400V AC
Mã sản phẩm 1AKF06
Thông tin đặt hàng
Để mua Biến tần Mitsubishi FR-HEL-H7.5K, quý khách có thể lựa chọn một trong các hình thức sau:
  • Đặt yêu cầu báo giá trực tiếp trên website của Kentek.
  • Liên hệ hotline / Zalo: 0963 872 967 để được tư vấn nhanh và chính xác.
  • Gửi yêu cầu báo giá qua email: support@kentek.com.vn.
Chính sách giao hàng
  • Giao hàng trên toàn quốc, hỗ trợ đơn hàng số lượng lớn và dự án.
  • Hàng có sẵn: Thời gian giao từ 01 – 05 ngày, tùy khu vực.
  • Hàng đặt: Thời gian giao theo nội dung trong báo giá đã xác nhận.
Hình thức thanh toán
Áp dụng cho sản phẩm Biến tần Mitsubishi FR-HEL-H7.5K:
  • Hàng có sẵn: Thanh toán 100% trước hoặc ngay khi nhận hàng và chứng từ.
  • Hàng đặt: Thanh toán theo thỏa thuận khi đặt hàng.
  • Chính sách công nợ sẽ được trao đổi cụ thể trong quá trình làm việc.
Vì sao nên chọn Kentek
  • Cam kết sản phẩm chính hãng 100%, đầy đủ CO/CQ.