Bộ mã hóa vòng quay Hanyoung HE40H-8-60-3-T-24
0 Đánh giá
HanyoungMã sản phẩm: HE40H-8-60-3-T-24
Giá: Liên hệ
Sku: HE40H-8-60-3-T-24
12…24VDC
Loại lỗ liền trục
60 xung/vòng
A,B,Z phase
Totem pole ouput
Liên hệ báo giáTư vấn Zalo
Thông tin về sản phẩm Bộ mã hóa vòng quay Hanyoung HE40H-8-60-3-T-24
Nguồn cấp 12…24VDC
Hình dạng Loại lỗ liền trục
Độ phân giải 60 xung/vòng
Số pha đầu ra A,B,Z phase
Loại đầu ra Totem pole ouput
Phụ kiện đi kèm Giá đỡ
Phụ kiện mua rời Không
Loại Phát xung tương đối
Đường kính trục 8mm
Đường kính thân 40mm
Tần số đáp ứng lớn nhất 200kHz
Tốc độ cho phép lớn nhất 5000rpm
Chiều quay Clockwise, Counterclockwise
Giao diện truyền thông No
Kiểu kết nối Dây liền
Chiều dài cáp 1.5m
Môi trường hoạt động Tiêu chuẩn
Nhiệt độ môi trường hoạt động -10…70°C
Độ ẩm môi trường 35…85%
Khối lượng tương đối 170g
Chiều dài tổng thể 43.5mm
Cấp bảo vệ IP50
Thông tin đặt hàng
  • Đặt yêu cầu báo giá trực tiếp trên website của Kentek.
  • Liên hệ hotline / Zalo: 0963 872 967 để được tư vấn nhanh và chính xác.
  • Gửi yêu cầu báo giá qua email: support@kentek.com.vn.
Chính sách giao hàng
  • Giao hàng trên toàn quốc, hỗ trợ đơn hàng số lượng lớn và dự án.
  • Hàng có sẵn: Thời gian giao từ 01 – 05 ngày, tùy khu vực.
  • Hàng đặt: Thời gian giao theo nội dung trong báo giá đã xác nhận.
Hình thức thanh toán
Áp dụng cho sản phẩm Bộ mã hóa vòng quay Hanyoung HE40H-8-60-3-T-24:
  • Hàng có sẵn: Thanh toán 100% trước hoặc ngay khi nhận hàng và chứng từ.
  • Hàng đặt: Thanh toán theo thỏa thuận khi đặt hàng.
  • Chính sách công nợ sẽ được trao đổi cụ thể trong quá trình làm việc.
Vì sao nên chọn Kentek
  • Cam kết sản phẩm chính hãng 100%, đầy đủ CO/CQ.