Bộ mã hóa vòng quay Hanyoung HE40B-6-50-2-O-24
0 Đánh giá
HanyoungMã sản phẩm: HE40B-6-50-2-O-24
Giá: Liên hệ
Sku: HE40B-6-50-2-O-24
12…24VDC
Loại trục
50 xung/vòng
A,B phase
NPN open collector output
Liên hệ báo giáTư vấn Zalo
Thông tin về sản phẩm Bộ mã hóa vòng quay Hanyoung HE40B-6-50-2-O-24
Nguồn cấp 12…24VDC
Hình dạng Loại trục
Độ phân giải 50 xung/vòng
Số pha đầu ra A,B phase
Loại đầu ra NPN open collector output
Phụ kiện đi kèm Giá đỡ, Khớp nối
Phụ kiện mua rời Khớp nối: RC-06
Loại Phát xung tương đối
Đường kính trục 6mm
Đường kính thân 40mm
Tần số đáp ứng lớn nhất 200kHz
Tốc độ cho phép lớn nhất 5000rpm
Chiều quay Clockwise, Counterclockwise
Giao diện truyền thông No
Kiểu kết nối Dây liền
Chiều dài cáp 1.5m
Môi trường hoạt động Tiêu chuẩn
Nhiệt độ môi trường hoạt động -10…70°C
Độ ẩm môi trường 35…85%
Khối lượng tương đối 170g
Đường kính tổng thể 40mm
Chiều dài tổng thể 50mm
Cấp bảo vệ IP50
Tiêu chuẩn IEC
Thông tin đặt hàng
  • Đặt yêu cầu báo giá trực tiếp trên website của Kentek.
  • Liên hệ hotline / Zalo: 0963 872 967 để được tư vấn nhanh và chính xác.
  • Gửi yêu cầu báo giá qua email: support@kentek.com.vn.
Chính sách giao hàng
  • Giao hàng trên toàn quốc, hỗ trợ đơn hàng số lượng lớn và dự án.
  • Hàng có sẵn: Thời gian giao từ 01 – 05 ngày, tùy khu vực.
  • Hàng đặt: Thời gian giao theo nội dung trong báo giá đã xác nhận.
Hình thức thanh toán
Áp dụng cho sản phẩm Bộ mã hóa vòng quay Hanyoung HE40B-6-50-2-O-24:
  • Hàng có sẵn: Thanh toán 100% trước hoặc ngay khi nhận hàng và chứng từ.
  • Hàng đặt: Thanh toán theo thỏa thuận khi đặt hàng.
  • Chính sách công nợ sẽ được trao đổi cụ thể trong quá trình làm việc.
Vì sao nên chọn Kentek
  • Cam kết sản phẩm chính hãng 100%, đầy đủ CO/CQ.