Bộ điều khiển nguồn Autonics DPU13B-200D
0 Đánh giá
AutonicsMã sản phẩm: DPU13B-200D
Giá: Liên hệ
SKU: DPU13B-200D
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: CO, CQ, hóa đơn VAT
Liên hệ báo giáTư vấn Zalo
Thông tin về sản phẩm Bộ điều khiển nguồn Autonics DPU13B-200D
Số pha Pha đơn
Nguồn cấp 380V
Dải ngõ ra
Điều khiển pha 5 to 98%, điều khiển Z.C.: 0 đến 100%
• Điều khiển chu kỳ (Z.C.): Điều khiển chu kỳ cố định, điều khiển chu kỳ biến đổi
• Điều khiển ON / OFF (Z.C.)Tải
• Điều khiển pha: tải điện trở, tải cảm ứng
• Điều khiển ON / OFF, điều khiển chu kỳ: điện trở chịu tải
Nguồn tiêu thụ Tối đa 7W (trừ công suất FAN)
Ngõ ra điều khiển • Auto: 4-20mA / 0-20mA / 0-5VDC / 1-5VDC / 0-10VDC / xung điện áp (0/12VDC) / ngõ vào không có điện áp (ON/OFF) / Ngõ vào truyền thông (RS485)• Hướng dẫn sử dụng: bên trong 10kΩ VR, bên ngoài 3 đến 10kΩ VR (tối thiểu 2W)Kích thước80~200A
Công suất dòng định mức 200ATùy chọn
Thiết bị hiển thị từ xa
Nhiệt độ xung quanh -10 đến 50℃, bảo quản: 20 đến 80℃
Độ ẩm xung quanh 5~90%RH
Trọng lượng 5.5kg
Thông tin đặt hàng
  • Đặt yêu cầu báo giá trực tiếp trên website của Kentek.
  • Liên hệ hotline / Zalo: 0963 872 967 để được tư vấn nhanh và chính xác.
  • Gửi yêu cầu báo giá qua email: support@kentek.com.vn.
Chính sách giao hàng
  • Giao hàng trên toàn quốc, hỗ trợ đơn hàng số lượng lớn và dự án.
  • Hàng có sẵn: Thời gian giao từ 01 – 05 ngày, tùy khu vực.
  • Hàng đặt: Thời gian giao theo nội dung trong báo giá đã xác nhận.
Hình thức thanh toán
Áp dụng cho sản phẩm Bộ điều khiển nguồn Autonics DPU13B-200D:
  • Hàng có sẵn: Thanh toán 100% trước hoặc ngay khi nhận hàng và chứng từ.
  • Hàng đặt: Thanh toán theo thỏa thuận khi đặt hàng.
  • Chính sách công nợ sẽ được trao đổi cụ thể trong quá trình làm việc.
Vì sao nên chọn Kentek
  • Cam kết sản phẩm chính hãng 100%, đầy đủ CO/CQ.