Nút ấn Hanyoung ARX-P211B24A
0 Đánh giá
Nút ấn Hanyoung ARX-P211B24A
HanyoungMã sản phẩm: ARX-P211B24A
Giá: Liên hệ
Sku: ARX-P211B24A
Có đèn
24VAC, 24VDC
D22, D25
Xanh da trời
2NO
Nhấn giữ
Round extended
Chất liệu vỏ: Plastic
Chất liệu vòng bezel: Plastic
Liên hệ báo giáTư vấn Zalo
Thông tin về sản phẩm Nút ấn Hanyoung ARX-P211B24A
Đèn báo Có đèn
Nguồn cấp 24VAC, 24VDC
Kích thước lắp đặt D22, D25
Màu sắc Xanh da trời
Tiếp điểm 2NO
Kiểu tác động Nhấn giữ
Hình dạng đầu Round extended
Chất liệu vỏ Plastic
Chất liệu vòng bezel Plastic
Phụ kiện đi kèm No
Đầu nút nhấn (bán rời) ARX-PA
Khối đèn + tiếp điểm (bán rời) AR-211B24
Nút nhấn có đèn
Kích thước đầu D30mm
Kích thước lỗ lắp đặt D22mm, D25mm
Loại đèn Incandescent
Công suất tiếp điểm (tải thuần trở) 5A at 250VAC
Chất liệu tiếp điểm Hợp kim bạc
Màu sắc vòng bezel Đen
Chức năng Removable contact block
Tần suất hoạt động (Cơ) 30 operations/min
Tần suất hoạt động (Điện) 30 operations/min
Tuổi thọ cơ khí 1,000,000
Tuổi thọ điện 500,000
Kiểu lắp đặt Panel mounting (flush mounting)
Kiểu đấu nối Bắt vít
Chiều sâu sau panel 67mm
Môi trường hoạt động Tiêu chuẩn
Nhiệt độ môi trường -20…40°C
Độ ẩm môi trường 45…85%
Chiều rộng tổng thể 35.5mm
Chiều cao tổng thể 40mm
Thông tin đặt hàng
Để mua Nút ấn Hanyoung ARX-P211B24A, quý khách có thể lựa chọn một trong các hình thức sau:
  • Đặt yêu cầu báo giá trực tiếp trên website của Kentek.
  • Liên hệ hotline / Zalo: 0963 872 967 để được tư vấn nhanh và chính xác.
  • Gửi yêu cầu báo giá qua email: support@kentek.com.vn.
Chính sách giao hàng
  • Giao hàng trên toàn quốc, hỗ trợ đơn hàng số lượng lớn và dự án.
  • Hàng có sẵn: Thời gian giao từ 01 – 05 ngày, tùy khu vực.
  • Hàng đặt: Thời gian giao theo nội dung trong báo giá đã xác nhận.
Hình thức thanh toán
Áp dụng cho sản phẩm Nút ấn Hanyoung ARX-P211B24A:
  • Hàng có sẵn: Thanh toán 100% trước hoặc ngay khi nhận hàng và chứng từ.
  • Hàng đặt: Thanh toán theo thỏa thuận khi đặt hàng.
  • Chính sách công nợ sẽ được trao đổi cụ thể trong quá trình làm việc.
Vì sao nên chọn Kentek
  • Cam kết sản phẩm chính hãng 100%, đầy đủ CO/CQ.